Dây nhảy mạng cat7 dài 20M NV-66008A Novalink - Cáp mạng đúc cat7 Novalink
Giá thị trường:
Giá bán:
Liên hệ
Mã sản phẩm:
Xuất xứ/nguồn hàng:
Chính hãng
KD phân phối
Mr Hào
Bảo hành:
12 tháng
Tình trạng:
Có hàng
Khuyến mại:
Ngại đặt hàng? Gọi ngay Hotline !
Tel: 0243.72.65.177 - Fax:
Hotline: 0904.331.240
Hướng dẫn mua hàng
Sơ đồ chỉ đường
Ngại gọi điện? Vui lòng nhập số điện thoại !
Chúng tôi cam kết
Sản phẩm chính hãng, chất lượng vượt trội, hàng hóa đa dạng
Tiên phong về giá cả, đem đến không gian sống tốt nhất cho mọi nhà
Dịch vụ bảo tốt nhất 1 đổi 1 trong suốt thời gian bảo hành
Cơ sở vật chất, hệ thống hiện đại sang trọng
BẬC NHẤT
Đội ngũ nhân viên có trình độ chuyên môn, tận tình hết mình vì khách hàng
Chi tiết sản phẩm
Video sản phẩm
Patch cord cat7 dài 20M NV-66008A Novalink chất lượng cao
Dây nhảy mạng cat7
Novalink là dòng cáp duy nhất trên thị trường đạt chất lượng
UL
Underwriters Laboratory
Patch cord cat7
Novalink
Thông tin chi tiết dây nhảy cat7 dài 20M NV-66008A Novalink chất lượng cao
Cáp mạng đúc cat7
Novalink với khả năng truyền tải dữ liệu tốc độ cao, băng thông lên tới
600Mhz
, tốc độ truyền tải dữ liệu lên đến
10Gbps
(10GBASE-T Ethernet) trên 100m cáp đồng (
nhanh gấp 10 lần cat6
Dây nhảy cat7 dài 20M NV-66008A
được làm từ 100% sợi đồng bện với nhau. Mỗi
Cấu trúc được che chắn kép của
Patch cord cat7 Novalink
này cung cấp mức độ bảo vệ cao chống nhiễu bên ngoài và nhiễu xuyên âm
Cấu trúc S / FTP của
cáp mạng đúc cat7
mang lại khả năng ngăn chặn xuyên âm tối ưu và bảo vệ chống lại nhiễu điện từ bên ngoài.
Phù hợp
để sử dụng trong c
ác ứng dụng trung tâm dữ liệu 10G hoặc các khu vực có độ nhiễu cao như bệnh viện và nhà máy..
Thông tin kỹ thuật:
Thương hiệu : Novalink
Mã sản phẩm : NV-66008A
Chiều dài sợi cáp: 20M
Cáp loại: CAT7 U/FTP AWG26 PVC 600MHz up to 10 Gb
Chỉ số chỉ cỡ dây dẫn theo tiêu chuẩn: 26 AWG
Chuẩn đấu cáp thẳng TIA / EIA-568-B.2-1: T568B: 1-2 / 3-6 / 4-5 / 7-8
Đầu nối A: Connector Type RJ45 đúc máy
Đầu nối B: Connector Type RJ45 đúc máy
Chỉ số đo cỡ dây dẫn theo tiêu chuẩn: 26AWG
Số dây dẫn tín hiệu Cable 4 Pairs: 8 sợi
Quy cách dây 100 % đồng: Nhiều sợi liên kết
Đường kính Cáp: 6.25mm
Lõi cáp đồng Size: 8x0.6mm (1 lõi đồng gồm gồm 7 sợi nhỏ liên kết)
Cáp theo tiêu chuẩn: ISO/IEC 11801:2002 TIA/EIA-568-C.2
Chất lượng cáp: RoHS 2011/65/EU
Tốc độ tối đa 10 Gbps
Nhiệt độ : 0 ° C đến + 75 ° C
Công ty TNHH xuất nhập khẩu và thương mại Ánh Hào
Địa chỉ: 164 Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội
Điện thoại:
- Mobile:
Email: kinhdoanhanhhao@gmail.com
Dây nhảy patch cord cat6
dây nhảy patch cord cat5
cáp mạng đúc cat6
Sản phẩm cùng loại
Danh mục sản phẩm
Dây nhảy patch cord cat6 Novalink
Patch cord cat5 Sinoamigo
Patch cord cat6A Sinoamigo
Patch cord cat6, cat6 Commscope, LS, Krone
Dây nhảy cat7, patch cord cat7
Dây nhảy patch cord Commscope cat5/ cat6/ cat6a/ cat7
Dây nhảy cat6A STP Novalink