Chi tiết sản phẩm

 Đặc điểm của bộ Media converter Công nghiệp UT-2601

1. Tương thích chuẩn IEEE802.3/802.3u/802.3x, lưu trữ và phục hồi
2. Cắm là chạy (Plug-and-play),  dễ dàng cài đặt
3. Tự động kết nối MDI/MDI-X 10/100M, F/H duplex
4. Khoảng nhiệt độ làm việc 40 đến 75 ° C
5. Thiết kế cho các ứng dụng trong công nghiệp, bảo vệ theo chuẩn IP30, vỏ hợp kim cường lực có độ bền cao

Tương thích chuẩn:  IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

Cổng RJ45:  tự động kết nối 10/100BaseT(X), chế độ làm việc F /H

Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X
Cổng quang: 100BaseFX  (tùy chọn đầu nối SC/ST)
Single-mode: 20, 40,60, 80, 120Km, tùy chọn
Multi-mode: 2,5Km, tùy chọn
Bước sóng quang: 850nm, 1310 nm, 1550nm
Cổng quang 100Base-FX:

- Multi-mode:155Mbps, 1310nm, 2Km, sản lượng trung bình ≥-18dBm, độ nhạy  ≤-35dBm
- Single-mode:155Mbps, 1310nm, 20Km, sản lượng trung bình  ≥-12dBm, độ nhạy ≤-36dBm
Nguồn
Đầu vào: 24VDC (12V~36VDC)

Chế độ cảnh báo nguồn
Kích cỡ
Kích thước 103mm×78mm×32mm (H×W×D)
Khuôn vỏ: bảo vệ theo chuẩn IP 30, vỏ hợp kim cường lực

Khối lượng: 350g
Môi trường
Nhiệt độ hoạt động: -40°C to 75°C
Nhiệt độ lưu trữ : -45°C to 85°C
Độ ẩm trung bình: 10% to 95% (không ngưng tụ)
Tiêu chuẩn đáp ứng
EMI:FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS: EN61000-4-2(ESD), Level 4
EN61000-4-3(RS), Level 4
EN61000-4-4(EFT), Level 4
EN61000-4-5 (Surge), Level 4
EN61000-4-6 (CS), Level 4
EN61000-4-8, level 5
Phép thử sóc: IEC 60068-2-27
Phép thử rơi: IEC 60068-2-32
Phép thử rung: IEC 60068-2-6

Công ty ánh Hào chuyên dung cấp các thiết bị Switch, Media converter, RS485, RS232 dùng cho hệ thống sản xuất nhà máy, nơi có môi trường khắc nghiệt liên hệ trực tiếp để có giá tốt


Sản phẩm cùng loại
Cung Cấp thiết bi chuyển đổi dùng cho công nghiệp
Các hãng  nhập khẩu
Nhập khảu và phân phối chính thức
bán buôn bán lẻ bộ dung cụ làm mạng, thiết bị mạng giá tốt !