Chi tiết sản phẩm
Bạn đang cần mua dây nhảy quang với chiều dài khách nhau công ty ánh hào chuyên sản cung cấp số lượng lớ các loại  dây nhẩy quang  như dây SC-SC, Dây nhẩy quang LC-LC, Dây nhẩy LC-SC...chất lượng tốt với giả cả hợp lý 



Đặc điểm kỹ thuật của dây nhẩy quang chuẩn SC-SC-SM dài 3m
1. Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng
2. Chiều dài 3m,
3. Sợi đơn - Simplex
4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play
5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Thông số kỹ thuật

 Đầu kết nối SC

 SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC

 Đầu kết nối ST

 SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC

 Kiểu sợi quang

 Single-Mode 9/125µm

 Độ suy giảm tín hiệu

 ≤0.2 dB

 Bước sóng

 SM: 1300~1600nm

 Độ uốn cong

 R ≥ 3cm

 Lực căng lớn nhất

 ≤90N/cm

 Lực nghiền nát

 ≤550N/cm

Kích cỡ & mầu sắc

 Đường kính vỏ ngoài

 2.0mm hoặc 3.0mm

 Bề dày core

 SM: 9 microns

 Bề dầy Cladding

 125 microns

 Vỏ

 PVC (OFNR-rated), SM: Mầu vàng

 Chiều dài

 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

Thông số kỹ thuật chi tiết

Parameter

Unit

FC, SC, LC

Armoured fiber patch cord

ST, MU

MT-RJ, MPO

E2000

SM

MM

SM

MM

SM

MM

SM

PC

UPC

APC

PC

PC

UPC

PC

PC

UPC

PC

PC

APC

 Insertion Loss(Typical)

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

 Return Loss

dB

≥45

≥50

≥60

≥30

≥45

≥50

≥30

≥45

≥50

≥35

≥55

≥75

 Operating Wavelength

nm

1310, 1510

1310, 1510

1310, 1510

1310, 1510

 Exchangeability

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

 Vibration

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

 Operating Temperature

ºC

-40~+75

-40~+75

-40~+75

-40~+75

 Storage Temperature

ºC

-40~+85

-40~+85

-40~+85

-40~+85

 Cable Diameter

mm

Ø3.0, Ø2.0, Ø0.9

Ø3.0, Ø2.0, Ø0.9

Ø3.0, Ø2.0, Ø0.9

Ø3.0, Ø2.0, Ø0.

Trang: 12
Sản phẩm cùng loại
Trang: 12
Cung Cấp thiết bi chuyển đổi dùng cho công nghiệp
Các hãng  nhập khẩu
Nhập khảu và phân phối chính thức
bán buôn bán lẻ bộ dung cụ làm mạng, thiết bị mạng giá tốt !