Chi tiết sản phẩm
 

Đặc điểm kỹ thuật của dây nhảy quang  SC-LC 


1. Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng
2. Chiều dài 3m
3. Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex
4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play
5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Thông số kỹ thuật của dây nhảy SC-LC- Duplex

 Đầu kết nối SC

 SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC

 Đầu kết nối LC

 LC/PC, LC/UPC hoặc LC/APC

 Kiểu sợi quang

 Single-Mode 9/125µm

 Độ suy giảm tín hiệu

 ≤0.2 dB

 Bước sóng

 SM: 1300~1600nm

 Độ uốn cong

 R ≥ 3cm

 Lực căng lớn nhất

 ≤90N/cm

 Lực nghiền nát

 ≤550N/cm

Trang: 12
Sản phẩm cùng loại
Trang: 12
Cung Cấp thiết bi chuyển đổi dùng cho công nghiệp
Các hãng  nhập khẩu
Nhập khảu và phân phối chính thức
bán buôn bán lẻ bộ dung cụ làm mạng, thiết bị mạng giá tốt !