Chi tiết sản phẩm
Bạn đang có hai văn phòng ở khoảng cách xa từ 1km đến vài trục km muốn nối mạng với nhau để chia sẻ tài nguyên của mạng, hoặc muốn mở rộng hệ thống mạng nội bộ hoặc muốn chuyển từ cáp quang sang cáp đồng thi bộ chuyển đổi quang điện OPT-1200S25  ( media converter ) là một giải pháp tốt nhất giúp tiết kiệm chi phí  

Tinh năng kỹ thuật bôj chuyển đổi quang điện Optone  OPT-1200S25

Bộ Media converter OPT-1200S2502 Khoảng cách truyền cáp quang : 25km - Đầu nối điện: RJ45 -Đầu nối quang: SC, FC

Loại cáp Single Mode : Dual Fiber

Bước sóng quang (nm): TX-1310, RX-1550 -Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps

Chuẩn giao tiếp • 100Base-TX • 100Base-FX • IEEE802.3u • IEEE 802.3ab • IEEE 802.3x

Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL. - Điện áp: 100 to 240VAC 50 to 60Hz 

Kích thước: (mm) 94 x 70 x 26mm (D x W x H) - Trọng lượng (g): 500

Chức năng chính:

1. Tương thích chuẩn IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX/FX

2.  Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M

3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex

4. Sử dụng nguồn AC hoặc DC, Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

5. Mở rộng khoảng cách từ 2Km (Multimode) lên 120Km (Singlemode)

6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch (RACK200)

Ngoài ra anhhao.vn còn cung cấp  rất nhiều các giải pháp về quang khác như : dây nhảy quang, dây hàn quang, ODF, Pigtail quang , adapter... với chất lượng và giá cả phải chăng 
Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1200S25

Mọi thông tin chi tiết vui lòng liên hệ:

CÔNG TY TNHH XNK VÀ THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Điện thoại: 04.37755323 – 04.22017567

Sản phẩm cùng loại
Cung Cấp thiết bi chuyển đổi dùng cho công nghiệp
Các hãng  nhập khẩu
Nhập khảu và phân phối chính thức
bán buôn bán lẻ bộ dung cụ làm mạng, thiết bị mạng giá tốt !